Tamil Madhura Uncategorized தையல் – 1

தையல் – 1

வணக்கம் தோழிகளே,

‘கைத்தொழில் ஒன்றைக் கற்றுக் கொள்’ என்று நம் முன்னோர் சொல்லிச் சென்றுள்ளனர். கற்றுக் கொள்வதற்கு வயது பொருட்டல்ல. ஆர்வமும், முயற்சியுமே முக்கியம்.

அந்த வரிசையில் தையல் கலைப் பற்றிய காணொளிகளைத் தொகுத்து வழங்கியுள்ளேன்.

இந்தத் தையல் விடியோக்கள் துணிகளைத் தைப்பது பற்றி ஒரு அறிமுகம் மட்டுமே. சிலவற்றை முயற்சித்துப் பார்க்கலாம். பார்த்துவிட்டு உங்கள் கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொண்டால் மற்ற வாசகர்களுக்கும் உபயோகமாக இருக்கும்.

சில சமயம் ஆல்டர் செய்யத் தரும் பணத்திற்கு புது துணியே வாங்கிவிடலாம் போலிருக்கிறது என்று நினைப்பதுண்டு. அந்த சமயங்களில் தையல் கற்றுக் கொள்ளாமல் போனதற்காக நானே என்னை திட்டியிருந்திருக்கிறேன்.

சமையலைக் கற்றுக் கொள்வதைப் போல அடிப்படை தையலையும் கற்றுக் கொள்வது எந்த நாளும் கை கொடுக்கும்.

இந்தக் காணொளிகளைக் காணுங்கள். ஏதாவது சேர்க்க விரும்பினால் பின்னூட்டத்தில் தெரிவியுங்கள்.

அன்புடன்,
தமிழ் மதுரா

4 thoughts on “தையல் – 1”

  1. Hi Tamil,
    This is such a splendid idea ! I have not watched the videos yet. But, nichayama comes in very handy. Naan pala naal thaiyyal kathuttu irundhirukalamnu varutthapattirukken. Especially for altering, drapes, pillow covers, pudavai oram adikka, ippadi. So, thanks MUCH for coming up with this idea – very useful.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

தமிழ் மதுராவின் சித்ராங்கதா – 10தமிழ் மதுராவின் சித்ராங்கதா – 10

“மாமியார் வீட்டுக்குக் கிளம்புறதுக்கு முன்னாடி அம்மாவக் கும்பிட்டுக்கோ” பக்கத்து வீட்டு அவ்வா பார்வதியிடம் சொன்னார். சிவகாமியின் மறைவால் ஒரு வருடம் தள்ளிப் போயிருந்த திருமணம் அப்போதுதான் நடந்திருந்தது. கண்ணீருடன் படமாயிருந்த தாயை வணங்கிக் கிளம்பினாள் பார்வதி. கிளம்பும்போது ஒரு கேவல் எழுந்தது

ராஜம் கிருஷ்ணனின் ‘புதிய சிறகுகள்’ – 10 (நிறைவுப் பகுதி)ராஜம் கிருஷ்ணனின் ‘புதிய சிறகுகள்’ – 10 (நிறைவுப் பகுதி)

தாலிச்சரட்டைக் கழற்றி எறிந்து, புருஷன் மனைவி பந்தத்தைத் துண்டித்தெறிவது எளிது என்று அபிராமி இப்போது நினைக்கிறாள். கழுத்துப் புருஷனையும் விடப் பந்தமுள்ளவன், இந்த வயிற்றுப் புருஷன். இவனை இரத்தத்தோடு சதையோடு ஊட்டி வளர்த்துத் தன்னுள் ஒரு பகுதியாக வைத்திருந்து பிய்த்து எறிவது

KSM by Rosei Kajan – 3KSM by Rosei Kajan – 3

அன்பு வாசகர்களே ! இதோ அடுத்த அத்தியாயம். எனது சைட்டில் எழுதும் துஜிசஜீ யின் ‘இந்நிலவை மன்னிப்பாயோ என் நிலவே!’ கதை நிறைவடைந்து விட்டது. லிங்க் இங்கே நூலகத்தில் கொடுத்துள்ளேன் .    [googleapps domain=”drive” dir=”file/d/1aFGNdWUh8RoWn-pXp57ag9b28Sooll7O/preview” query=”” width=”640″ height=”480″