Tamil Madhura தொடர்கள் உள்ளம் குழையுதடி கிளியே – 14

உள்ளம் குழையுதடி கிளியே – 14

அன்புள்ள தோழிகளுக்கு,

உள்ளம் குழையுதடி கிளியே கதை பதிவு தாமதமானதற்கு மன்னிக்கவும். தாமதத்திற்கு சரியான காரணம் இருக்கும் என்பதைப் புரிந்து கொண்டு முகநூலிலும், மெசேஜ் மற்றும் தொலைபேசி அழைப்பு  என பலவிதமாக என்னைத் தொடர்பு கொண்டு  நலனை விசாரித்த தோழிகள் அனைவருக்கும் எனது நன்றிகள். ஆன்லைனில் ஆரம்பித்த நட்பு ஆப்லைனிலும் மனதிற்கு நெருக்கமாகத் தொடர்வது கடவுளின் கிருபையால் மட்டுமே. அனைத்து தோழமைகளுக்கும் நன்றி என்ற வார்த்தையைத் தவிர சொல்ல வேறு வார்த்தைகள் இல்லை.

இனி நீங்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்த பதிவு. படித்துவிட்டு உங்களது கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

உள்ளம் குழையுதடி கிளியே – 14

அன்புடன்,

தமிழ் மதுரா.

11 thoughts on “உள்ளம் குழையுதடி கிளியே – 14”

 1. Hi Tamil,
  villangam veetukkulla vandhu tenuous-a maamiyarukkum marumagalukkum form aagi irukkum relationship-i udaikka pogudha endra kavalaiyudan irundhadhukku, correct-a herovai kalam irakkitteenga !! sariyaana nerathyula Sarath re-entry!

  And, he starts with a bang. His counter to chinnasamy – superb !!

  Paatti peranukku nalladhai solli tharennu, Himavai adhira vachittanga. adhu indha villangam kannulaya padanum? Enna seyya poraro…

 2. நைஸ் எபி மேம் ரொம்ப நாள் கழித்து அப்டேட் தந்து இருக்கிறீர்கள் நன்றி ஹிமா நோ ஷாக் இதுதான் ரியல் பாசித் யூ ஹவ் டு பேஸ் இட்

 3. Hey mathura returns,super.thanks pa.hope everything is ok and smooth going in your life.nice Ud pa.ayyo inthe chinnathanamana samy ena seya kathirukaro?innum saath Oda lover nra periya villi vera epo entry avalonu bayama iruku ithula intha ally veraya?pavam hima!

 4. Awesome ud Tamil . Ivvalovu Baal wait panniyathurkku romba worth ah irrukku . Semma super . I love it .
  Chinna saamikku bathil kudukka Sarath vanthaachu . His reply to his mama super o super . Lastly , Duruvoda pechukku ellaroda reaction um semma perfect . Super . Keep rocking Tamil 💐💐💐

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

சுகன்யா பாலாஜியின் ‘காற்றெல்லாம் உன் வாசம்’ – 12சுகன்யா பாலாஜியின் ‘காற்றெல்லாம் உன் வாசம்’ – 12

காலங்களின் நிஜமாய் நீ இருக்கும் மட்டும் … காற்றெல்லாம் உன் வாசமாய் நானிருப்பேன்… ************************************************************************************************************************* ஜோடியாக நின்றவர்களை வாழ்த்துவதற்காக பரிசு பொருட்களுடன் மேடை ஏறினான் குமார். “கொஞ்சம் சிரிச்சா என்ன முத்தா கொட்டிவிடும்!” பிரணவை வம்பிழுத்துக் கொண்டிருந்தாள் ஸ்ருதி. “ஆமாம் முத்து

சாவியின் வாஷிங்டனில் திருமணம் – 9சாவியின் வாஷிங்டனில் திருமணம் – 9

அத்தியாயம் 9. ம   “மணி என்ன? நவார்த்தம் இருக்குமா?” என்று கேட்டார் சாம்பசிவ சாஸ்திரி.   “இங்கிலீஷ் பேசுமய்யா, இது வாஷிங்டன். நவார்த்தமாம், நவார்த்தம்! நைன் தர்ட்டி என்று சொல்லுமேன்“ என்றார் அம்மாஞ்சி.   “ராக்ஃபெல்லர் மாமி ஆளுக்கு ஒரு

ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 6ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 6

ஹாய் பிரெண்ட்ஸ், போன பகுதியை பலர் ரசித்தீர்கள் என்பது வியூவில் தெரிந்தது. படித்துவிட்டு கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொண்ட தோழமைகளுக்கு என் மனமார்ந்த நன்றி. இன்றைய பகுதியும் பின்னணியில் ஒலிக்கும் பாடலும் உங்களைக் கவரும் என்று நினைக்கிறேன். இனி பதிவு ஓகே என்