Tamil Madhura ஓகே என் கள்வனின் மடியில்,தொடர்கள் ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 9

ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 9

ஹலோ பிரெண்ட்ஸ்,

போன பகுதிக்கு வரேவேற்பு, கமெண்ட்ஸ் மற்றும் லைக்ஸ் தந்த அனைவருக்கும் எனது நன்றிகள். இன்றைய பகுதியில் காதம்பரி – வம்சிகிருஷ்ணா இருவருக்கும் வாக்குவாதம் உச்சத்தை எட்டுகிறது. அப்பறம் என்ன.. அதை சொல்லும் பதிவு உங்களுக்காக…

ஓகே என் கள்வனின் மடியில் – 9

அன்புடன்,

தமிழ் மதுரா.

23 thoughts on “ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 9”

 1. Hi Madhu mam,
  தாமதமாக comment அளிப்பதற்கு மன்னிக்கவும்.
  செம song selection Madhu mam.. ஏன்மா சோனா, இப்ப தான் அவங்க கொஞ்சம் பொதுவா பேச ஆரம்பிச்சாங்க.. அது உனக்கு பொறுக்கலையா? உன் வேலை பயணிகளுக்கு சேவை செய்றதுதான.. உன் வேலையை நீ செஞ்சதுக்கு இப்படியாமா டமாரம் போடுவ.. பாவம் எங்க கேட். ஏர் ஹோஸ்டஸ் முடிஞ்சா ஏரோப்ளானா மாறி வம்சியை தானே கொண்டு போயிருவா போலயே.. நீ கேட்-அ தூக்கி வெளில வீசிடுவ.. ஏன் இந்த வீண் வேலை உனக்கு..
  Lover boy வம்சி…என்னப்பா இப்படி பண்ணுறியேபா.. இப்ப தான் கேட் பேச ஆரம்பிச்சா..நீயே கெடுத்துகிட்டியே.. அதெப்படி வம்சி சளைக்காமல் சமாளிக்குற.. சோனாவ பியூட்டிங்கற..கேட்-அ பேபிங்கற.. உன்னோட ஈர்ப்பு விதி நியூட்டனோட ஈர்ப்பு விதியையே தூக்கி சாப்ட்ருச்சு வம்சி.. என்ன ஒரு விளக்கம்.. இதுல கேட் கிட்ட சவால் வேற.. இதை நீ தெரிஞ்சு தான் சொல்றியா? நுணல் தன் வாயால் கெட்டுவிட்டது.. இதனால் என்ன விளைவுகளை சந்திக்க போறியோ வம்சி.. எப்படியும் எங்களுக்கு நல்ல ட்ரீட் கிடைக்கும் அடுத்த பதிவுல.. கேட் நல்ல பதிலடி குடுத்த சோனாவுக்கு.. எங்க வந்து யார கிண்டல் பண்ற சோனா..செஞ்சுருவா எங்க கேட்.. அவளே வம்சி ப்ராஜெக்ட் வொர்க்னால மெலிஞ்சுருக்க.. வம்சி…கேட் நினைத்ததை நடத்தியே முடிப்பவள்னு மறந்து தோப்புக்கரணம் போடுறேன்னு அவசரப்பட்டு சொல்லிட்டியே.. வம்சி போடும் தோப்புக்கரணத்தை எண்ண காத்து கொண்டிருக்கிறேன் Madhu mam..
  தங்கள் பதிவேற்றத்திற்கு நன்றி Madhu mam..

 2. Hei Madura, Vamsi-yoda trick super pa
  ayyo pavam intha gate kadhambari ippidi athil vizhunthuttale?
  vamsi yavathu thoppukaranamavathu hehehe yaarkitta?
  adutha pathivu lovers (vamsi and kathambari) talk polave”
  waiting for next ud madhura

 3. ஹாய் சிஸ்…
  ஹாஹா….செம ud ….. நான் சிரிச்சு, எல்லாரும் என்னை ஒருமாதிரி பார்த்து… ஹஹா ஓகே…. வம்சி சொந்த செலவுல சூனியம் வச்சிக்கபோரார்னு நினைக்கிறேன்…. waiting for next ud….

 4. Hai madhu dear
  Hot update yar
  Dai vamsi kallulimanga unna rendu potta enna summa irunthavala seendi vitu saval accept panna vechi unakku neeye appu vechukitiyedi unnaku stomach burn conform
  intha upla sona villina next up la villan yaro
  Let see

 5. Wow 9 amazing episodes .
  Love Vamsi and Kate .
  Thanks Tamil for this lovely story.
  Eagerly waiting for the further episodes.

 6. Hi Tamil,
  Hilarious ! Enakku sirikkamal irukkave mudiyala. Nice byplay btwn airhostess and Vamsi, netting a biting reaction from Kate. Idhula ippadi oru challenge vera ! 🙂 🙂

  Rendu perum business-i gavanikka porangala, illaiya? 🙂 🙂

  Waiting to see Kate’s move.

 7. ஹாய் மதுரா பாவம் தான் வம்சி …..தெரியாமல் வார்த்தையை விட்டு விட்டானோ ????…நன்றி பதிவிற்கு ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

காயத்திரியின் ‘தேன்மொழி’ – 13காயத்திரியின் ‘தேன்மொழி’ – 13

பாகம் 13 அப்சரா எப்படி இந்த மேட்டரை அப்பாகிட்ட சொல்லப்போகுற இன்னைக்கே எப்படியாச்சும் சொல்லனும் .அப்பா வேற நேத்து நைட்டு அப்சரா படிச்சு முடிச்சுட்ட தம்பியும் ஸ்கூல் முடிச்சுட்டான் இப்போ சட்டம் படிக்கனும்னு ஆசைப்படறான் ஸோ லாவ் காலேஜ்ல சேர்க்க போறேன்

ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்!” – 57ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்!” – 57

உனக்கென நான் 57 ‘ம்ம் அவன் ஆசையா கேட்ட போட்டோவ எடுத்து அவன்கிட்ட குடுத்து புரபோஸ் பன்னிடவேண்டியதுதான்.’ என நினைத்துகொண்டு எடுத்து வைத்தாள். சைக்கிளும் உருன்டது அவளது இதயதுடிப்புபோலவே அந்த மரத்தின் நிழலில் தன் தோழர்களுடன் நின்றுகொண்டு ஜெனியை பார்த்தால்தான் ஆசிக்குக்கு

ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்!” – 68ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்!” – 68

உனக்கென நான் 68 இருவரும் காரின் அருகில் செல்ல சந்துரு சிரிப்பை அடக்கமுடியாமல் சிரித்தான். “அது எப்புடி அப்ப கோடாங்கி இப்ப எருமையா ஹா ஹா” அவள் வெட்கத்தில் காரினுள் ஏறி அமர்ந்தாள். “என்னப்பா சட்டுனு உள்ள உட்காந்துட்ட இது கார்ப்பா