Tamil Madhura தொடர்கள் காதல் வரம் யாசித்தேன் – 10

காதல் வரம் யாசித்தேன் – 10

வணக்கம்,

சென்ற பகுதிக்கு பின்னூட்டம் மற்றும் விருப்பம் தெரிவித்த அனைவருக்கும் என் மனமார்ந்த நன்றிகள். இனி இன்றைய பதிவு

[scribd id=301017260 key=key-JRTvZuj2MC3gPeCWqQjV mode=scroll]

அன்புடன்,

தமிழ் மதுரா.

15 thoughts on “காதல் வரம் யாசித்தேன் – 10”

 1. hi Tamil
  I read most of ur novel all r very good to read.
  but now I can’t read ur kadAl varam yasithen in scribd can u update tat any other online reading website for ur fan vinodhini kiran

  1. உங்களது கமெண்ட்ஸ் அனைத்தையும் படித்தேன் ஹேமா. கதைகளை விரும்பிப் படித்ததற்கும், தங்களது கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொண்டதற்கும் மிக்க நன்றி. தற்பொழுது சொந்த வேலை காரணமாக சிறிய ப்ரேக். முடிந்ததும் புதிய கதையைப் பற்றிய அறிவிப்பைத் தருகிறேன்.

 2. Hi Tamil unga Ella novel um rompa pitikum but unga chithrangatha novel rompa super and special now unga kadhal varam yasithen nvl read pannen super pa next novel ????

 3. Hello whats your problem in posting the story every day. Idellam nallathuke illa pathukonga. Engala ippadi thavikavita, anda paavam ellam ungalukku thaan. pls pls update

 4. அப்பாடி, ஃபைனலா எல்லா ரகசியத்தையும் உடைக்கப் போறீங்களா…. சூப்பர்…

  கணவன்ங்கற உரிமை வந்த விட்டதுனு உணர்கிறான், அதன் தாக்கம் அவ கிட்ட இல்லைனு வருத்தம் வேற….. அதெப்படி, இத்தனை நாளும் அவளை கரிச்சு கொட்டிட்டு, இப்ப வலுகட்டாயமா அந்த உரிமையையும் அவ கிட்ட எடுத்துகிட்டு….. எப்படி எதிர்பார்க்கிறான்….. இதுல வேற, பிள்ளைகளுக்கு அம்மான்னு முதல் மனைவியின் படத்தை காட்டி பேசக் கத்து குடுக்கறான்….
  கொஞ்சம் வருந்தட்டும், தப்பில்லை…..

 5. Hi Tamil,
  Meena solradhu dhaan konjam. Sollathathu thaan niraiya irukkum endru thonudhu. The way she openly and innocently welcomes Niranjana. Kailash kitta thuli kobam, mugam thirupputhal – onnume illaiye. So, urimaiye varala. Kadamaiya thaan ninaikkura ellathaiyume? Manasukku kashtama irukku – what made her this way? Chinna penn – life-la endha expectation-ume illaiya? But, Kailash-i kalyanam pannikka mattum went to such extent… WHY? adhu dhaan ippo periya kelviyai kudaiyudhu…

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

காதல் வரம் யாசித்தேன் – 7காதல் வரம் யாசித்தேன் – 7

வணக்கம் பிரெண்ட்ஸ், போன பதிவுக்கு கமெண்ட்ஸ் மற்றும் லைக்ஸ் போட்ட அனைவருக்கும் நன்றி. நிலவு ஒரு பெண்ணாகி இறுதிப் பதிவில் பிசியாக இருப்பதால் சற்று தாமதமாகிவிட்டது. இனி இன்றைய பதிவு. [scribd id=298766189 key=key-XBP54j6jIVWiVUZUEHpQ mode=scroll] அன்புடன், தமிழ் மதுரா.

ராணி மங்கம்மாள் – 25ராணி மங்கம்மாள் – 25

25. பாவமும் பரிகாரங்களும் அன்றொரு நாள் அரண்மனை நந்தவனத்தின் அதிகாலை இருளில் பணிப் பெண்கள் தங்களுக்குள் ஒட்டுப் பேசியதை இன்று வெளிப்படையாகவே தனக்கும் அச்சையாவுக்கும் முன்னால் விஜயரங்கன் பேசக் கண்டாள் ராணி மங்கம்மாள்.   முதலில் பணிப்பெண்கள் மத்தியில் முளைவிட்ட ஓர்

ஹஷாஸ்ரீயின் “மனதை மாற்றிவிட்டாய்” – 47ஹஷாஸ்ரீயின் “மனதை மாற்றிவிட்டாய்” – 47

47 – மனதை மாற்றிவிட்டாய் தனக்குள் சிறிது நேரம் பல மன போராட்டங்களில் இருக்க அவளிடம் வந்து நின்றனர் அபி, அம்மு, தர்ஷி, ரஞ்சி அனைவரும். அபி நேராக திவியை பார்த்து “என்ன திவி, உன் லவர் தயா வ நினைச்சிட்டு