Tamil Madhura தொடர்கள் கடவுள் அமைத்த மேடை – 14

கடவுள் அமைத்த மேடை – 14

வணக்கம் பிரெண்ட்ஸ்,

போன பதிவுக்கு கமெண்ட்ஸ் போட்ட அனைவருக்கும் நன்றி. பலர் கதையை ஊகித்து சொல்லியிருந்தீர்கள். அது சரியா என்று இந்த பதிவில் பார்த்துக்கொள்ளுங்கள். டைவேர்ஸ் செய்வதற்கு இதெல்லாம் காரணமாக ஏற்க முடியுமா என்று கேட்டிருந்தீர்கள். மனித மனம் மெல்லிய உணர்வுகளைக் கொண்டது. உணவும் உடையும் மட்டும் மனதிற்குப் பத்தாது உரிமையுள்ளவர்களிடம் அன்பு, பாசம், அரவணைப்பு, காதல்  எல்லாம் எதிர்பார்க்கும். அது கிடைக்கத் தவறினால் தகராறுதான்.

கணவன் மனைவிக்கு பிரச்சனை எதுவும் இல்லாமல் உறவினர்களின் கலகத்தால் பிரிந்த குடும்பம் எத்தனையோ இருக்கிறது. சுமன், தாய்க்கும் தங்கைக்கும் முக்கியத்துவம் தந்ததில் தவறில்லை. ஆனால் வைஷாலிக்கு  நல்ல கணவனாக இருந்தான் என்று நினைக்கிறீர்களா? சுமனை வில்லனாக ஒரு இடத்திலும் சொல்லவில்லை. அங்கிதாவைக் கண்மூடித்தனமாக நம்புகிறான். அதில் சிறு சதவிகிதமாவது அவனே கதியாய்  வந்த மனைவி மேல் வைத்திருக்கலாம்.

நம் நாயகிக்கு  நடந்தது போல் வேறு யாருக்கும் நடக்கக் கூடாது என்பதுதான் எனது வேண்டுதலும்.

இன்றுடன் வைஷாலியின் ப்ளாஷ்பேக் முடிந்து சிவபாலனின் கதை ஆரம்பிக்கிறது.

கடவுள் அமைத்த மேடை 14

அன்புடன்

தமிழ் மதுரா

20 thoughts on “கடவுள் அமைத்த மேடை – 14”

 1. கொடுமை ,,,,,,,,வைசு ஜீவனாம்சம் வேண்டாம்னு சொன்னது அருமை ……..ஆனாலும் தங்கைக்காக சே….அவன் மட்டும் சந்தோசமாக இன்னொரு திருமணம் செய்து ……………..

 2. Hi Tamil,
  Sorry – late comment. sorry.

  Oh good God !! Recklessness and selfishness of one person ruining so many lives. Blind faith and love for his sister, blinds Suman to the truth about Angitha and blinds him completely to his wife, his life partner, his other half with whom he is supposed to spend the rest of his life, the very person whom he is supposed cherish, protect and love. Enna mathiri ellam manithargal, gunangal (or lack of gunam)… Angitha just threw her life away out of spite, on a whim… Enna solrathunne theriyala.

  But, one part of me thinks maybe she didn’t ruin Shali and Deepi kutti’s life after all. Maybe that reckless act paved the way for Shali and Deepi to join with Siva – which is much, much better than staying with that Suman person anyway… In retrospect.

  But, all that anguish, avamanam and everything else that Shali faced – adhai erase pannave mudiyadhu… I know. One person’s thoughtlessness causes such a ripple re-arranging so many people’s lives.

 3. கதை சூப்பரா போகுது
  நாட்டில் நடப்பதைத்தான் நீங்க சொல்லி இருக்கீங்க
  கணவன் மனைவி கிடையே இப்படி உறவுகள் தான் பிரச்சானை பன்றது
  வைஷாலி ரொம்பவே பாவம் ரொம்ப கஷ்டமா இருக்குது என்னதான் இது கதை என்றாலும் நம்ம அடிகடி கேக்கும் சம்பவம், பார்க்கும் சம்பவம் பெத்த பெண்ணை கூட தண்டிகறது என்ன நியாயம் அது என்ன பாவம் செஞ்சது அட்லிஸ்ட் இந்த கதைலவது சுமனுகு சின்ன தண்டனையாவது குடுக்கணும் தமிழ்
  இனி சிவா வோட பிளாஷ்பாக் ? வைடிங்க் பார் நெக்ஸ்ட் அப்டேட்

 4. hi mme
  your explanation for heroine’s and suman’s actions are acceptable.but if a woman wants love and acceptance from her husband ,she has to wait patiently . love doesnot bloom in a single minute in practical life , . it takes yrs.it overcomes self respect and ego. if our mothers and grand mothers were so self respecting as the heroine as to divorce her husband {i dont think divorce is easy to get if the woman is unwilling} ,.then we wouldnot have a childhood or a family system at all.that is what is happening to the little girl in this story. .that is what is happening in this modern world. no patience ,.if our life partner is a good person ,we have to bear everything and give all that is possible within us . that is why i loved BANUPRIYA character . she is an epitome of mother hood as i remembered from my childhood .i could not even imagine adultry ,let alone accepting such a husband.she kept her marriage promises and made him realise his mistake too. only patience and love ,atleast if one partner has it , the marriage will succeed ,against so many odds.i can attest that from my personal life , i had the same problems as the heroine (only the source is different and my husband is the same as suman character .he will do anything for his family and i encountered a similar problem as the heroine ).i was blamed falsely and punished .yet i endured and now i am happy with my husband and he loves me more than his family now(and his family too loves me ) . i hated him then(even though i understood that he is a good person and he has to trust them for he is with them from the day he is born , who will he trust? me, the girl who came into his family yesterday because of them or the person who is with him from the day he is born and gave him, all the love that he wants .)
  truth will come out oneday , nobody can hide it.when that comes out ur heart should be big enough t o let bygones be bygones and forgive everybody involved and u should not become bitter while waiting for that time even if it takes yrs.
  sorry romba bore adichittena , forget i wrote this ,
  this is only my personal opinion. stories are just that ….,stories. otherwise u would have to give moral preachings just as i did now. we are after all dealing with human beings with all their foibles in this story.j ust that i hate the word divorce . ennoda aadhangaththa kotti theerthitten

  1. Thank you for your opinion Roja. Please Keep reading. I will clarify all the points in the upcoming uds.

   // sorry romba bore adichittena , forget i wrote this ,
   this is only my personal opinion. stories are just that ….,stories. otherwise u would have to give moral preachings // no no not at all boring dear. I am actually very happy to know that still you remember Banu. Banu’s situation is different. Not only Banu, Prakash has no intention of leaving his wife and daughters. Family attachmentaiyum meeri avanuku oru sabalam. So he suffered. In Vaishali’s case, she doesn’t know how to open suman’s closed heart.

 5. so sad… but can’t understand Angeetha here… why she asked Suman to marry Swapna… bcos she knows that Suman will do so in her absence… so romba periya manasu mathiri she asked Suman to marry Swapna…
  The only person who knows the truth is Swapna… why she will tell that to Suman if she is getting an easy way to marry him without trouble (angeetha)

  So siva also has a sad story….waiting to know..

  very touching story Tamil…. and very touching episode tooo…

  1. Thanks Sindu. // why she asked Suman to marry Swapna… bcos she knows that Suman will do so in her absence… so romba periya manasu mathiri she asked Suman to marry Swapna…// – Angita really doesn’t mean it. Puli varuthu kathai than.

   Sindu, when you compared to real life situation, ithu sogame illai. Kadaisila ellarum etru kolvathu polave mudipen.

 6. Mathura…… the touching fb of vaishu is now over. I can only show my finger towards that idiot suman who does nt have any guts to save his wife. it is good that she divorced him. ippadi oru life avaluku thevaiye illai. bcas yet another stage is ready for her,,,,!!!!! hope so….don’t cry vaishu. if all goes well you will be in safe and loving hands. siva your fb just started. what bomb that narthana is bringing for you……..waiting……I feel relaxed now that vaishu has come out of her cave. bramma siva Vishnu example nanraga iruku Mathura. kakum thozil ku evlo important nu ippo ellaorukum purinjurikum. naam pirapu edupathe vazathan, ana vazhkaiye prachanaina enna pannamudiyum illa ….Vishnu kaakum thozila sariya seiyyalane vachukalama…..illa varaimuraikaluku utpattu ivlothan avarala seiya mudiyumnu vachukalama……..inda kathaiyai poruthavarai siva vaishuku innoru chance iruku. pakkalam. I love that ranga and sandhya. sonda annanankalukum annikalukum illadha adangam thavipu edhirpartpu avangakitta iruku ,,,humanity. adhu illama than inda vazhkayil naam ivlo kavalaiu, kazhtam padukirom, hats off to ranga and sandhya

  1. Sharada… thanks you very much. // I can only show my finger towards that idiot suman who does nt have any guts to save his wife. it is good that she divorced him. ippadi oru life avaluku thevaiye illai.// – Last udil answer seithiruken.

   //.inda kathaiyai poruthavarai siva vaishuku innoru chance iruku. // Hardly 2 uds. Padichutu sollunga.

 7. hi tamil..
  nice update..

  vaishali side la irukra nyayatha suman 1 second kooda yosikla .. 🙁

  siva oda FB start airuchu..
  siva va psycho,kodumaikaran nu sitharikra alavuku enna nadandhuchu ?

 8. Tamil,

  பாவம் வைஷு. யாரை குறை சொல்வது என்று தெரியவில்லை. ஒவ்வொருத்தருக்கும் அவர்களுடைய செயல்களுக்கும் ஒரு நியாயம் சொல்வாங்க. பார்க்கலாம் இப்போ சிவாவின் பிளாஷ்பாக் எப்படி என்று.

 9. Tamil

  Suman mathiri aalkal patri sonnaal , yaarukkum athu perusaa theriyaathu, aanaal kooda vaazhura pennukku thaan antha kashtam puriyum,.. Avan oru Nalla kanavanaa nadanthukollavillaathathu mattum allaamal, oru thagappanaavum nadanthukkalai,…

  Ini Siva oda Fb, oh! Avan munnaal manaivi oru serial artist aa??? Angae enna nadanthatho!!! Hmmm waiting pa…

  1. Thanks Anuja. // Suman mathiri aalkal patri sonnaal , yaarukkum athu perusaa theriyaathu, aanaal kooda vaazhura pennukku thaan antha kashtam puriyum, // Hayyo ithai mention panniruken. En computer-ai hack pannitingala? Suman mattuma narthana?

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

மனதுக்குள் எப்போது புகுந்திட்டாய் – 29மனதுக்குள் எப்போது புகுந்திட்டாய் – 29

29 ஒரு இயந்திரத்தை போல காரை ஓட்டி வீட்டுக்கு வந்த மாதவனுக்கு ஒன்றும் புரியவில்லை. எப்படி வீட்டுக்கு வந்தான் என்று யாராவது கேட்டால் அவனால் பதில் சொல்ல முடியாது. இவ்வளவு நாட்களாக தான் பாடுபட்டது இந்த வார்த்தைகளைக் கேட்பதற்கா? அண்ணனாம், நிச்சயமாம்;

யாழ் சத்யாவின் ‘கல்யாணக் கனவுகள்’ – 14யாழ் சத்யாவின் ‘கல்யாணக் கனவுகள்’ – 14

கனவு – 14   அன்று திங்கள் கிழமை காலை. மக்கள் நிரம்பி வழிந்தனர் இலங்கை வங்கியில். வார விடுமுறை கழித்துப் பணம் போடவும், எடுக்கவும் வருபவர்களாலும் அடகு வைக்க, எடுக்க வருபவர்களாலும் எப்போதுமே திங்கள் கிழமைகளில் கூட்டம் அதிகம் தான்.

சாவியின் ‘ஊரார்’ – 08சாவியின் ‘ஊரார்’ – 08

8 ஐந்தாம் நாள் காலை. இந்த நாலு நாள் காய்ச்சலில் சாமியார் அரை உடம்பாகிவிட்டார். குமாருதான் அவரைக் கூடவே இருந்து கவனித்துக் கொண்டான். வேளை தவறாமல் மருந்து கொடுத்தான். தலை அமுக்கி விட்டான். கஞ்சி கொடுத்தான். “இட்லி சாப்பிட்றீங்களா?” “ஏதுடா?” “கமலா