Tamil Madhura தொடர்கள் வார்த்தை தவறிவிட்டாய் – 6

வார்த்தை தவறிவிட்டாய் – 6

ஹாய் பிரெண்ட்ஸ்,

போன பகுதி உங்களுக்கு கொஞ்சம் ஷாக்கா இருந்திருக்கும். கமெண்ட்ஸ், முகநூல் மெசேஜ் மற்றும் எனக்கனுப்பிய மெயில் இவற்றின் வாயிலாக உங்க கருத்தினை தெரிந்துக் கொண்டேன். நீங்க ஊகிச்சது சரியான்னு இந்தப்பகுதியைப் பார்த்து தெரிஞ்சுக்கோங்க.

உங்களது கமெண்ட்ஸ் மற்றும் அலசல் கண்டு சந்தோஷம். நான் என்ன நினைத்து பேக் கிரௌண்ட் பாடல்கள் மட்டும் படங்கள் தருகிறேனோ அதை அப்படியே சொல்லிடுறிங்க. மும்பை போறான்னு ஒரு வார்த்தை இரண்டு பகுதிகளுக்கு முன் வந்தது. அதை கப்புன்னு பிடிச்சுட்டு இவன் ஏன் பாம்பே போகணும்? அங்க என்ன விஷயம்ன்னு யோசிக்கிறிங்க. கதை எழுதுபவர்களுக்குத் தான் தெரியும் உங்ககிட்ட சஸ்பென்சை காப்பாத்துறது   எவ்வளவு கஷ்டம் என்று…

இப்ப கதைக்கான லிங்க்

வார்த்தை தவறிவிட்டாய் – 6

அன்புடன்,

தமிழ் மதுரா/

11 thoughts on “வார்த்தை தவறிவிட்டாய் – 6”

 1. Hi Tamil,
  Prakash…

  Not only does he have a wife who is devoted to him, he is the father of two girls. Ivan pennukku indha madhiri nadandha (God forbid !!) thanguma ivan manam? Andha ninaippe manasula varadha? Three years – he has been cheating on her for three years …. manushana ivan?

  Whatever the temptation, wife thaan manasukkum, kannukkum theriyala – thaan petra pengalin mugam koodava vandhu nikkadhu? Adhu ninnirundha ippadi oru eena seyal seyya mudiyuma? What kind of father is he?

  Banu – wake up !! (even though you are going to be absolutely crushed and experience immense agony, you have got to wake up and face this abominable betrayal).

 2. ஹாய் தமிழ் ,
  பூர்வா -வாழ்வின் முக்கியம் அறியாதவள் ..
  சத்யா-பானு மனைவி ,இவள் ??????????
  பானு -அபார நம்பிக்கை அனைவரின் மேல் ……..
  இவர்கள் சாயம் எப்போ வெளுக்கும் ……..

 3. hi tamil..
  nice update..

  poorvaja romba romba kevalamana ponnu..
  prakash manaivi ah emathrom nu ktraunarvu illama 3 varshama illegal relationship vecjrukkan..

  banu ku therinja ava thaanga matta…

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

யாழ் சத்யாவின் ‘கல்யாணக் கனவுகள்’ – 07யாழ் சத்யாவின் ‘கல்யாணக் கனவுகள்’ – 07

அத்தியாயம் – 07   அதுல்யா இரவு நேர வேலைக்குப் புறப்பட்டுச் சென்றதும் கின்டில் டிவைஸைத் தூக்கிக் கொண்டு ஸோபாவில் சாய்ந்தாள் வைஷாலி. கின்டிலில் இலவசத் தரவிறக்கத்திற்கு ஏதாவது நாவல்கள் இருக்கிறதா என்று பார்த்து இலவசமாக இருந்த நாவல்களை பூச்சிய விலையில்

தமிழ் மதுராவின் ‘ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 12’தமிழ் மதுராவின் ‘ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 12’

வம்சியின் முகம் மிக அருகில் அவளை நெருங்கியது கண்டு சுதாரித்தாள் காதம்பரி. “விளையாட்டு போதும் வம்சி. இந்த கேமை இத்தோட நிறுத்திக்குவோம். இந்த அமரை சகிக்கவே முடியல. இதில் அவன் வீட்டுக்கு வேற வரணுமாம். நீங்க ஆரம்பிச்ச கேம் விபரீதத்தில் கொண்டு

ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்! – 03ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்! – 03

உனக்கென நான் 3 “நீ இன்னும் அவனைத்தான் நினைச்சுகிட்டு இருக்கியா” என்ற வார்த்தை அன்பரசியின் தலையின் மூலைமுடுக்கெல்லாம் எதிரொலித்தது. ‘ஏன் அவள் அப்படி கூறினாள் அந்த நினைவுகள் இல்லாமல் இருந்திருந்தால் நன்றாக இருந்திருக்கும் இது என்ன என் மனம் ஏன் இப்படி